Đặt banner 324 x 100

Dây nhảy quang OM3 MultiMode LC-LC Duplex, có sẵn hàng tại ANnam


DÂY NHẢY QUANG MULTIMODE LC-LC DUPLEX , PATCHCORD LC-LC DUPLEX OM3

  • Giá 120.000 VNĐ
 

Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Website: http://annamtelecom.com/http://linhkienmang.vn/
ĐT: 039.396.2758 – hotline: 094.118.6696
—————————————————————————–
 

Thông tin sản phẩm

  • Trong số các loại Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex có mặt trên thị trường hiện nay thì dây nhảy quang LC – LC được khách hàng biết đến nhiều nhất nhờ những đặc điểm chưa từng có trong số các sản phẩm khác tại thời điểm hiện tại
  • Dây nhảy quang LC-LC Multimode có vỏ màu xanh, đây là dấu hiệu nhận biết phân biệt đối với dây nhảy quang thường, OM2, OM3.
  • Dây nhảy quang Multimode LC/LC sử dụng kiểu sợi quang Multi¬Mode 50/125µmhoặc 62.5/125µm – dây đa mode và được sử dụng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng đường truyền Multimode.
  • Dây nhảy quang Multimode LC-LC có 2 đầu chuyển đổi là các đầu LC/UPC – các đầu chuyển đổi vuông to và cũng đang được sử dụng phổ biến hiện nay. Loại dây này có đường kính 2.0mm và 3.0mm với các độ dài khác nhau, chuẩn kết nối 2 đầu: LC và LC,
  • Thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang, Switch quang,và các thiết bị khác cùng dòng.

Chi Tiết

  • Thông số sản phẩm dây nhảy quang OM3 LC/UPC-LC/UPC Multimode
  • Tên sản phẩm: LC-LC OM3 Multimode
  • Loại đầu nối: LC/UPC-LC/UPC
  • Tốc độ truyền tải: 10Gb
  • Màu sắc: Màu xanh
  • Bước sóng hoạt động: 850nm
  • Độ suy hao: ≤ 0.2 db
  • Đường kính sợi quang: 50 µm or 62 µm
  • Kiểu sợi: Sợi đơn mode (Simplex) hoặc sợi đa mode (Duplex – sợi đôi)
  • Đường kính dây : 2.0mm và 3.0mm
  • Kích thước có sẵn: 3m,5m,10m,15m,20m,25m,30m,100m.
  • An Nam telecom  mang đến người tiêu dùng những sản phẩm dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode chất lượng và giá thành rẻ nhất tại Hà Nội.
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Sản phẩm được phân phối tại : AnNamtelecom_network!
WebSite: http://annamtelecom.com/, http://linhkienmang.vn/
ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN
ĐT: 039.396.2758 - 094.118.6696 (zalo)
Chuyên Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,
Đổi mới sản phẩm khi còn thời gian bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc
Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

 

 

Thông tin liên hệ


: annamdomang
: an nam
: 0941186696
: 363 nguyễn khang, Cầu giấy